WINSTON CHURCHILL – Waziri Mkuu na Yale Ambayo Hauyafahamu!

0
97

Wisnton Churchill alipenda anasa, raha na furaha

Kulingana na mke wake, Winston Churchill alikuwa na matatizo mawili: kupenda ulevi na tamaa ya kucheza kamari.

Clementine na Winston Churchill, chanzo: intependent.co.uk

Zaidi au chini ya kila kitu kinajulikana kuhusu tatizo la kwanza kwa sababu upendo wake wa kunywa pombe umeandikwa vizuri sana.

WINSTON CHURCHILL, WINSTON CHURCHILL – Waziri Mkuu na Yale Ambayo Hauyafahamu!, Online Casino Bonus

Vile vile haiwezi kusemwa kuhusu upendo wake wa kucheza kamari. Katika miaka ya hivi majuzi, kwa usaidizi wa wasomi na waandishi wa habari wachunguzi, mengi zaidi yamejulikana kuhusu mapenzi yake ya kucheza kamari.

Katika karne ya 21, vitabu vitatu vilichapishwa ambavyo vilileta habari zaidi kuhusu burudani yake kwenye meza ya mpira wa vikapu.

Vyanzo ambavyo vilipatikana kwa waandishi wa vitabu hivi ni barua binafsi za Winston Churchill, shajara, vitabu, lakini pia rekodi za ushuru.

Kulingana na maelezo ya mama yake, Winston Churchill alizoea maisha mabaya mapema utotoni mwake.

Baada ya kifo cha baba yake, Churchill alishiriki katika ubia wa vita huko Cuba, India na Sudan. Mshahara wake wa kila mwaka ulikuwa karibu pauni 100,000 siku hizi.

Churchill alitembelea Monte Carlo mara kwa mara

Mwanzoni mwa karne iliyopita, Churchill alianza kutembelea Monte Carlo. Mara nyingi alikaa katika Hoteli ya Paris, ambayo ilikuwa na kasino kubwa wakati huo.

Mkewe alimuonya asifanye hivyo, lakini Churchill hakumsikiliza. Katika uzoefu mmoja wa kucheza kamari katika mwaka 1922, inakadiriwa kwamba alipoteza karibu pauni 90,000.

Mnamo mwaka 1938, Winston Churchill alikuwa kwenye hatihati ya kufilisika. Bila shaka, hili halikuwa kosa la kamari pekee. Churchill alipenda anasa na ufisadi. Henry Strakos ni shabiki mkubwa wa Churchill na milionea alimuokoa kutokana na tatizo hili la kifedha.

Alipenda sana kasino ambapo alicheza zaidi roulette. Kwa kuongezea, Churchill aliweka dau kwenye mbio za farasi na alipenda kufanya biashara kwenye soko la hisa.

Moja ya deni lake lilizuka mnamo Agosti 1939 huko Monte Carlo.

Katika ziara hii ya Hoteli ya Paris, Churchill alipoteza kiasi kikubwa cha pesa. Aliendelea kucheza hadi asubuhi na mapema alipofikiwa na mkurugenzi wa kasino hii.

Alimtaka asimame lakini Churchill alimpuuza na kusema atamlipa deni lake asubuhi.

Hata hivyo, Churchill hakutimiza ahadi yake kwa sababu alirudishwa Uingereza kama jambo la dharura kutokana na uwezekano mkubwa wa vita kuzuka huko Ulaya.

Baadaye akawa waziri mkuu na msaada wake ukawa ufunguo wa jeshi la Hitler kushindwa Yalta mwaka 1545.

Churchill kama kiongozi wa jeshi la Uingereza

Kauli moja ya ucheshi wa Churchill baada ya vita yenyewe unakumbukwa. Alisema: “Baada ya vita, nilikuwa na chaguzi mbili zilizobakia: kukatisha maisha yangu kama mbunge au kama mlevi. Ninamshukuru Mungu kwa kunionesha njia – mimi si mjumbe tena!

Baada ya kumalizika kwa Vita ya Pili ya Dunia, Anthony Eden alikua Waziri Mkuu wa Uingereza, akimuacha zaidi Churchill.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here