WAKONGWE WA SKENDO za Kucheza Kamari

Kashfa ya Baccarat

Mmoja wa washirika wa karibu wa Prince Edward (baadaye King Edward VII), William Gordon-Cumming, alishtakiwa kwa kudanganya wakati alipokuwa akicheza baccarat, baada ya hapo pia aliwasilisha kesi ya kashfa.

Mwaka mmoja kabla ya kufungua kesi hii, William alishinda pesa nyingi kwa kucheza baccarat kwa siku mbili bila kuacha. Walakini, swali la kawaida la faida yake liliibuka.

Aliongeza kadi kwenye dau lake wakati kadi zilikuwa tayari zimefunuliwa na hivyo kuongeza thamani ya ushindi wake.

Baada ya kashfa hii, William aliaibika hadharani na kufukuzwa kutoka kwenye jamii ya juu huko kwao. Jambo baya zaidi ni kwamba chama hiki kilipendekezwa na Prince Edward yeye binafsi.

Ingawa Edward alipenda baccarat, baada ya kashfa hii ilibidi aache kuicheza.

Chanzo cha Edward VII: delphipages.live

Inasemekana katika jamii ya juu kwamba alianza kucheza kwa kupiga filimbi!

Gundua yote juu ya kasino kubwa ulimwenguni kote katika makala ya kupendeza ambayo itakufurahisha.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *