Ufanyaje Wakati wa Mapumziko?

Giacomo Casanova, Claude Monet, Girolamo Cardano, John Aspinal na Fyodor Dostoevsky. Mbali na ukweli kwamba wao ni maarufu ulimwenguni, labda kila mmoja wao ndiye muwakilishi bora wa taaluma yao, ni nini kinachowaunganisha? Je, unaweza kupata nukta moja ya kawaida?

Haiba hizi zote zilikuwa ni wachezaji kamari wenye shauku sana. Soma ni kwa kiasi gani shauku hii ya kawaida iliwasaidia au kuwazuia katika kuunda na kuonesha taaluma zao katika sehemu inayofuata.

Kuanzisha Mashabiki Maarufu wa Juu 5 wa Kamari:

Watu mashuhuri 5 wa juu: Giacomo Casanova

Giacomo Casanova hakika alikuwa mmoja wa wanaume waliosoma sana wakati wake. Alizaliwa mnamo 1725, alikuwa mgeni mzuri, mwanamuziki, na kuhani, lakini pia mwanadiplomasia. Kama anavyoandika katika kumbukumbu yake mwenyewe, “Historia ya Maisha Yangu“, aliwapenda wanawake wengi wakati wa maisha yake.

Walakini, hiyo siyo sifa inayomuweka kwenye orodha hii. Katika umri wa miaka 21, alifanya uamuzi wa kuwa mkamaria wa kitaalam, lakini hivi karibuni aliiacha na akajitolea kwenye taaluma nyingine.

Alisema kuwa hakuwa na mawazo ya kutosha kusimamisha mchezo wakati bahati yake haikuwa katika neema yake ya kutosha, na hakuweza kujidhibiti wakati aliposhinda. Alicheza michezo kama fargo, basset, hound, lakini pia orodha kamili. Alikuwa shabiki wa michezo ya mezani.

Giacomo Casanova – watu mashuhuri 5 wa chanzo cha wapenzi wa mchemraba: kichwa cha habari yake

Aliweza kupata pesa kwa njia za aina mbalimbali. Wazo la kuanzisha bahati nasibu ya watu wa Ufaransa mnamo mwaka 1757 lilimletea utajiri mkubwa. Alikuwa mkurugenzi wa taasisi hiyo.

Watu wengi wa wakati huo walisema kwamba Casanova alikuwa mtu hodari zaidi waliyewahi kukutana naye. Fedha zilikuja haraka mifukoni mwake, lakini kweli alikuwa shabiki wa kupenda michezo ya bahati, kwa hivyo aliwaacha kwa kasi ileile.

Ili kuzuia tabia mbaya zaidi, alianza kujitokeza kama mtu mashuhuri wa Chevalier De Sengal. Watukufu wakati huo hawangeweza kuishia gerezani kwa sababu ya vitu visivyo vya maana kama deni ya kamari.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *