Twende Qatar! Namna The Eagles Walivyotisha kwa “La Luza”

Wengi waliota kwamba timu ya taifa ya soka ya Serbia inaweza kufanya kazi nzuri huko Lisbon! Wengi waliota ndoto, lakini wachache waliamini!

Ila muujiza ulitokea! Wanaostahili zaidi kwa kazi hii ni wawakilishi wa soka wa Serbia na mteule, Dragan Stojković Piksi. Visa vya Qatar vimethibitishwa! Serbia inaweza kusherehekea!

Na amekuwa akisherehekea tangu kitambo, na sherehe hii itaendelea kwa muda mrefu! Furaha ya soka haipungui! Mipango mipya ikafanywa ili kupata matokeo mazuri nchini Qatar.

Pixie alikuwa ameshawishika kuwa Serbia ingefuzu kwenye KOMBE LA DUNIA! Na muhimu zaidi, alishawishi timu ya taifa ya soka kuhusu hilo.

Pixie aliipeleka Serbia kwenye Kombe la Dunia huko Qatar chanzo: sport.blic.rs chanzo cha picha cha jalada: nspm.rs

Kizazi cha Tai kiliwasili ambapo walishinda ubingwa wa dunia huko New Zealand kwa wachezaji wa chini ya miaka 20. Wachezaji hawa hatimaye wameonesha ni kiasi gani wana thamani, wakati huu kwa kiwango cha juu zaidi.

Njia ya kuelekea Kombe la Dunia haikuwa rahisi

Pambano na Ureno halikuanza vyema. The Eagles walikubali bao katika dakika ya pili. Lakini bao hili halikuwateteresha na wakajawa na imani na hawakukata tamaa hata kidogo.

Kuanzia wakati huo, kulikuwa na timu moja tu uwanjani. Cristiano Ronaldo na kampani yake hawakuonekana.

Wachezaji wa timu ya taifa walionesha kuwa wanaamini na kutengua matokeo. Mmoja wa wachezaji bora zaidi uwanjani alikuwa ni Dušan Tadić, na ndiye aliyeiletea Serbia bao la kusawazisha.

Wengi walishangaa kwanini Aleksandar Mitrović hakuwepo uwanjani tangu dakika ya kwanza. Lakini kuona hali hiyo uwanjani, hakuna mtu aliyetilia shaka mbinu za Pixie.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *